Đặt chân đến thủ đô Nhật Bản - thành phố Tokyo rộng lớn với vô vàn những điều thú vị, chắc hẳn quý khách cần thêm một chút thời gian để nghỉ ngơi và chuẩn bị trước khi bắt đầu cuộc hành trình khám phá của mình. Có rất nhiều khách sạn tại khu vực này giúp du khách có thể dễ dàng tìm một nơi dừng chân lý tưởng, hay chỉ đơn giản là nơi thư giãn tránh khỏi những ồn ào của thành phố.
CẬP NHẬT QUI ĐỊNH NHẬP CẢNH NHẬT BẢN Sau khi có thông cáo báo chí chính thức của JNTO được phát hành sáng 05/09/22, du khách Việt Nam có thể nhập cảnh du lịch Nhật Bản từ 07/09/22. Tuy nhiên, Việt Nam vẫn đang được Nhật Bản xếp vào vùng vàng và sẽ áp dụng chính sách nhập cảnh theo từng đối tượng khác nhau tùy thuộc vào tình trạng tiêm vaccine của từng người. Cụ thể như sau:
Du lịch Châu Âu chỉ với 78€ /ngày cùng UniViet - Đại lý chính thức của GoEugo tại Việt Nam.
Gói giải pháp du lịch Nhật Bản tự túc, linh hoạt và tiết kiệm được thiết kế nhằm mang đến cho du khách Việt Nam những lựa chon tối ưu cho chuyến du lịch Nhật Bản tự túc phù hợp với sở thích du lịch, thời gian và ngân sách của mình. Nếu bạn đang lo lắng về những khó khăn trong việc xin VISA du lịch Nhật Bản hay lo lắng trong việc lựa chọn phương tiện đi lại, lịch trình tham quan, tìm kiếm khách sạn giá rẻ, lựa chọn các quán ăn phù hợp với ngân sách và khẩu vị của mình. Tất cả hãy để UNIVIET TRAVEL giúp bạn hiện thực hóa kế hoạch du lịch Nhật Bản tự túc một cách hiệu quả và tiết kiệm nhất.